รถบัสรับส่งพนักงาน รถบัสรับส่งของเราเป็นรถปรับอากาศ ขนาด 40 -46 ที่นั่ง มีประเภทชั้นเดียวและสองชั้น ได้รับการออกแบบอย่างพิถีพิถัน ซึ่งเป็นรถใหม่จากที่ประสิทธิภาพได้มาตรฐาน ระบบความปลอดภัยสูง ภายในตกแต่งด้วยวัสดุคุณภาพทั้งด้านเอนเตอร์เทนเม้น ระบบเครื่องเสียง และโทรทัศน์ ทันสมัยด้วยระบบติดตาม GPS และเนื่องจากเราของเราเป็นรถประจำ ไม่ใช่รถเวียน ลูกค้าจึงสามารถจัดเวลาได้ตามความต้องการ และในกรณีฉุกเฉินเรายังมีรถและคนขับรถสำรองเพื่อให้สามารถเปลี่ยนถ่ายผู้โดยสารได้โดยทันที
พนักงานขับบัสและรถตู้ของเราได้รับการอบรมการขับขี่ปลอดภัยเชิงป้องกันปีละ 2 ครั้ง พร้อมทั้งทุกวันก่อนออกเดินทางพนักงานขับรถรับส่งได้รับการเป่าทดสอบแอลกอลทั้งกะเช้าและกะเย็น และได้รับการตรวจสารเสพย์ติดเดือนละ 2 ครั้ง เพื่อให้ได้มาตราฐานความปลอดภัยตาม ISO 9001:2015
ตัวอย่างเขตการบริการรถบัสรับส่งพนักงาน ชลบุรี สมุทรปราการ ระยอง ฉะเชิงเทรา กรุงเทพมหานคร สามโรง คลองด่าน เราบริการรถรับส่งทั้งในเขตนิคมอุตสาหกรรมและ นอกนิคมอุตสาหกรรม เช่น นิคมอุตสาหกรรมอมตะนคร นิคมอุตสาหากรรมเวลโกร
![รถบัสรับส่งพนักงาน](https://www.phetvilai.com/wp-content/uploads/2019/09/P3-e1582100465886.jpg)
![รถรับส่งพนักงาน](https://www.phetvilai.com/wp-content/uploads/2019/09/S__3727367-230x230.jpg)
![รถปรับอากาศไม่ประจำทาง](https://www.phetvilai.com/wp-content/uploads/2019/01/33-e1547799783984-230x230.jpg)
![สะดวกสบาย](https://www.phetvilai.com/wp-content/uploads/2020/02/67539977_487740118657545_6374653609627353088_n-230x230.jpg)